![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1591599950.jpg)
นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีฯ มอบหมายให้ นายไพรัช มหาวงศนันท์ ผอ.กองสาธารณสุขฯ และเจ้าหน้ากองสาธารณสุขฯ ออกตรวจประเมิน และเสริมพลังให้กับผู้ประกอบการจำหน่ายอาหาร ในยุค โควิด 19 ทั้งภาคกลางวันและกลางคืน
เราจะยังไม่ลดการ์ด กินร้อน ใช้ช้อนกลาง ล้างมือให้สะอาด เว้นระยะห่าง สวมหน้ากากอนามัย กันแบบนี้จนกว่า โควิด 19 จะหมดไป นะคะ
![](filesAttach/gallery/1591600001.jpg)
![](filesAttach/gallery/1591599995.jpg)
![](filesAttach/gallery/1591599984.jpg)
![](filesAttach/gallery/1591599975.jpg)