![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1584937100.jpg)
22.3.2563
เมื่อ เวลา 14.00 น. เทศบาลตำบลเวียงเทิง ภายใต้การบริหารงานของ นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ทต.เวียงเทิง ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์น้ำยาฆ่าเชื้อและเครื่องพ่นยา จากกองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง
ดำเนินการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อ เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไวรัสโคโรน่า 2019 ( COVID - 19 ) ณ บริเวณอาคารงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และอาคารสถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.เทิง ค่ะ
![](filesAttach/gallery/1584937171.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937167.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937163.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937160.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937157.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937153.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937149.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937145.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937135.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937131.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584937126.jpg)