![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1584936625.jpg)
เทศบาลตำบลเวียงเทิง ได้ดำเนินการฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อ เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไวรัสโคโรน่า 2019 (Covid - 19) ณ ตลาดสด บ้านหมู่ 1 และ ตลาดสด บ้านหมู่ 2 ต.เวียง อ.เทิง จ.เชียงราย เพื่อสร้างความมั่นใจให้แก่พี่น้องประชาชน
![](filesAttach/gallery/1584936786.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936770.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936756.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936743.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936734.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936726.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936717.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936710.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936700.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936692.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936680.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936674.jpg)
![](filesAttach/gallery/1584936665.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
เทศบาลตำบลเวียงเทิง ได้ดำเนินการฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อ เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคไวรัสโคโรน่า 2019 (Covid - 19) ณ ตลาดสด บ้านหมู่ 1 และ ตลาดสด บ้านหมู่ 2 ต.เวียง อ.เทิง จ.เชียงราย เพื่อสร้างความมั่นใจให้แก่พี่น้องประชาชน