![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1582689315.jpg)
เทศบาลตำบลเวียงเทิง ร่วมกับ เจ้าหน้าที่จากสาธารณสุขอำเภอเทิง และ สำนักงานขนส่ง สาขาอำเภอเทิง ร่วมกันตรวจคัดกรอง พนักงานขับรถ และพนักงานบริการบนรถบัสโดยสาร และประชาชนที่มาใช้บริการ ณ ขนส่ง อ.เทิง พร้อมทั้งให้ความรู้และวิธีการในการป้องกันตนเอง จากโรคไวรัส COVID-19 (ไวรัสโคโรน่า 2019) ช่วงเย็นวันที่ 25.2.2563 ที่ผ่านมาค่ะ ........
![](filesAttach/gallery/1582689512.jpg)
![](filesAttach/gallery/1582689504.jpg)
![](filesAttach/gallery/1582689497.jpg)
![](filesAttach/gallery/1582689434.jpg)
![](filesAttach/gallery/1582689427.jpg)
![](filesAttach/gallery/1582689423.jpg)
![](filesAttach/gallery/1582689415.jpg)