![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1522639095.jpg)
เทศบาลตำบลเวียงเทิง กำหนดรับรุ่นหลักสูตรการสร้างการเรียนรู้ชุมชนท้องถิ่นน่าอยู่ รุ่นที่ 9 ระหว่างวันที่ 26-30 มีนาคม 2561 ซึ่งมีเทศบาลตำบลสันมะเค็ด อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย และองค์การบริหารตำบลบ้านกร่าง จังหวัดพิษณุโลก
![](filesAttach/gallery/1522639193.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639181.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639176.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639169.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639157.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639137.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639130.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639121.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639115.jpg)
![](filesAttach/gallery/1522639108.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
เทศบาลตำบลเวียงเทิง กำหนดรับรุ่นหลักสูตรการสร้างการเรียนรู้ชุมชนท้องถิ่นน่าอยู่ รุ่นที่ 9 ระหว่างวันที่ 26-30 มีนาคม 2561 ซึ่งมีเทศบาลตำบลสันมะเค็ด อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย และองค์การบริหารตำบลบ้านกร่าง จังหวัดพิษณุโลก