![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1572320620.jpg)
งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และกองช่าง เทศบาลตำบลเวียงเทิง ร่วมกับหมวดทางหลวงเทิง ดำเนินการตัดต้นตีนเป็ดบริเวณริมฟุตบาทตั้งแต่หน้าทางเข้าสถานีขนส่งไปจนถึงสี่แยกไฟแดงเทิง
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และกองช่าง เทศบาลตำบลเวียงเทิง ร่วมกับหมวดทางหลวงเทิง ดำเนินการตัดต้นตีนเป็ดบริเวณริมฟุตบาทตั้งแต่หน้าทางเข้าสถานีขนส่งไปจนถึงสี่แยกไฟแดงเทิง