![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1565338055.jpg)
เทศบาลตำบลเวียงเทิงได้รับแจ้งจากพี่น้องประชาชน บ้านเวียงเทิง หมู่ที่ 1 เรื่องปัญหาน้ำท่วมขัง
เนื่องจากฝนตกหนักติดต่อกัน ทำให้เกิดปัญหาน้ำท่วมขังภายในบ้านเรือนของพี่น้องประชาชนในเขตเทศบาล บ้านเวียงเทิง หมู่ที่ 1
คณะผู้บริหาร , สท , ปลัด , หัวหน้าส่วนงานฯ และพนักงานเจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้องเร่งเข้าให้ความช่วยเหลือ แก่พี่น้องประชาชนที่ประสบภัยวันนี้ในทันที
![](filesAttach/gallery/1565338406.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338401.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338246.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338190.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338185.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338180.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338122.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338116.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338110.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338107.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338098.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338091.jpg)
![](filesAttach/gallery/1565338083.jpg)