![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1564124531.jpg)
ประชุมเตรียมการป้องกันและแก้ไขปัญหาภาวะฝนทิ้งช่วง
วันจันทร์ที่ 22 กรกฎาคม 2562 เทศบาลตำบลเวียงเทิง โดยนายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง ประชุมร่วมกับ นายวิชาญ พรมมา ผู้จัดการ การประปาภูมิภาค สาขาเทิง นายสมยศ จันทร์ภูงา กำนันตำบลเวียง และผู้ใหญ่บ้าน ในเขตบริการของเทศบาลตำบลเวียงเทิง พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาลตำบลเวียงเทิง เรื่องการเตรียมการป้องกันและแก้ไขปัญหาภาวะฝนทิ้งช่วง ปี 2562 เพื่อเตรียมความพร้อมในการบริหารจัดการให้มีน้ำอุปโภค บริโภค ให้เพียงพอให้กับประชาชนในช่วงที่ภาวะฝนทิ้งช่วง ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง
![](filesAttach/gallery/1564124666.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124659.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124649.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124644.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124636.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124625.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124617.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124608.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124602.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124598.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124591.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124586.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124578.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124558.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124553.jpg)
![](filesAttach/gallery/1564124544.jpg)