![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1562642743.jpg)
นายวราพล ปรารพ ปลัด ทต.เวียงเทิง พร้อมด้วย นายไพรัช มหาวงศนันท์ ผอ.กองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง และเจ้าหน้าที่ จัดประชุมชี้แจง เรื่อง การบริหารจัดการขยะแนวใหม่ ในโครงการ \"ปลอดถุง ปลอดถัง\" ให้กับภาคเอกชน ร้านค้า หอพัก ในเขตเทศบาลตำบลเวียงเทิง เพื่อสร้างความเข้าใจ และให้ทราบถึงวิธีการจัดการขยะในรูปแบบใหม่ของ ทต.เวียงเทิง ทึ่จะช่วยลดปริมาณขยะในเขตของเทศบาล
![](filesAttach/gallery/1562643941.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562643937.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562643931.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642946.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642934.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642928.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642911.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642894.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642872.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642866.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642852.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642841.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642837.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642830.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562642781.jpg)