![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1562570882.jpg)
คณะผู้บริหาร , ปลัด , หัวหน้าส่วนฯ และพนักงานเจ้าหน้าที่ ทต.เวียงเทิง ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากเทศบาลตำบลปง อ.ปง จ.พะเยา เพื่อร่วมกันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในด้านสิ่งแวดล้อมของ ทต.เวียงเทิง ทั้งในด้านการจัดการขยะ โครงการปลอดถุง ปลอดถัง และ ตลาดสด 3 ข.
![](filesAttach/gallery/1562571144.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571098.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571086.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571076.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571068.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571051.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571041.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571022.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571016.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571007.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562571000.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562570990.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562570975.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562570964.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562570910.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562570904.jpg)
![](filesAttach/gallery/1562570898.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
คณะผู้บริหาร , ปลัด , หัวหน้าส่วนฯ และพนักงานเจ้าหน้าที่ ทต.เวียงเทิง ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากเทศบาลตำบลปง อ.ปง จ.พะเยา เพื่อร่วมกันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในด้านสิ่งแวดล้อมของ ทต.เวียงเทิง ทั้งในด้านการจัดการขยะ โครงการปลอดถุง ปลอดถัง และ ตลาดสด 3 ข.