![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1560154198.jpg)
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 9 มิถุนายน 2562 ที่ผ่านมา
นาย สิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศบาลตำบลเวียงเทิง พร้อมด้วยคณะทำงาน โครงการ สสส. เข้าร่วมการประชุมแนวทางการดำเนินงานขับเคลื่อนเครือข่ายพื้นที่ภาคเหนือตอนบน ร่วมกับเครือข่าย ว่าที่ ศจค. ของ ทต.เวียงเทิงอีก 2 แห่ง ได้แก่ ทต.ป่าเมี่ยง จ.เชียงใหม่ และ อบต.บ้านหวด จ.ลำปาง
ณ ห้องประชุมพลอยไพลิน โรงแรมกรีนเลครีสอร์ท จ.เชียงใหม่.
![](filesAttach/gallery/1560154613.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154606.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154599.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154526.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154511.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154489.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154434.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154413.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154348.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154340.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154306.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154292.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154279.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154269.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154247.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154239.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560154216.jpg)