![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1560153030.jpg)
คณะผู้บริหาร , สท. , ปลัดฯ , หัวหน้าส่วนฯ และพนักงานเจ้าหน้าที่ ทต.เวียงเทิง ร่วมต้อนรับ คณะตรวจติดตามผลโครงการองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ที่ได้รับรางวัลการบริหารจัดการที่ดี จาก สำนักงานปลัด สำนักนายกรัฐมนตรี ณ ห้องประชุม ทต.เวียงเทิง.
![](filesAttach/gallery/1560153842.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153831.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153801.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153775.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153728.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153691.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153669.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153642.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153629.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153623.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153597.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153586.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153562.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153527.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153503.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153476.jpg)
![](filesAttach/gallery/1560153444.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
คณะผู้บริหาร , สท. , ปลัดฯ , หัวหน้าส่วนฯ และพนักงานเจ้าหน้าที่ ทต.เวียงเทิง ร่วมต้อนรับ คณะตรวจติดตามผลโครงการองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ที่ได้รับรางวัลการบริหารจัดการที่ดี จาก สำนักงานปลัด สำนักนายกรัฐมนตรี ณ ห้องประชุม ทต.เวียงเทิง.