![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1552637908.jpg)
- เมื่อ วันที่ 12 มี.ค. 2562 ที่ผ่านมา กองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง จัดการประชุมผู้ประกอบการที่จำหน่ายสินค้าในที่สาธารณะบนพื้นที่ผ่อนผัน ณ ห้องประชุม ทต.เวียงเทิง
- เพื่อทำการจับสลากผู้ที่ได้ลงทะเบียนไว้ ตั้งแต่ วันที่ 25 ก.พ. 2562 - 8 มี.ค. 2562 เพื่อทำการเลือกล็อคในการจำหน่ายสินค้า และเพื่อความยุติธรรมกับพ่อค้าแม่ค้าที่จำหน่ายสินค้า ซึ่งการประชุมก็ได้รับความร่วมมือจากพ่อค้าแม่ค้าทุกท่านเป็นอย่างดี
- บริเวณที่อนุญาตให้จำหน่ายสินค้าในที่สาธารณะ
- บริเวณหน้าสำนักงานสาธารณสุข อ.เทิง จำนวน 6 ล็อค
- บริเวณ หน้าที่ว่าการอำเภอเทิง จำนวน 16 ล็อค (ช่วงกลางวันจะเป็นการจำหน่ายผลไม้นานาชนิด ช่วงกลางคืนจะเป็นการจำหน่ายประเภทอาหาร)
- บริเวณ หน้าโรงพยาบาลเทิง จำนวน 6 ล็อค
![](filesAttach/gallery/1552638169.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552638144.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552638133.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552638131.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552638043.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552638012.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552638004.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637997.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637993.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637986.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637955.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637943.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637935.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637931.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552637923.jpg)