![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1552018085.jpg)
เมื่อวันที่ 5 ก.พ. 2562 ที่ผ่านมา
นายชาญชัย พงษ์มณี (รองนายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง) , นายบุญมี ท่าดีสม ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงเทิง (เทิงทำนุประชา) พร้อมด้วย นายประพันธ์ เมืองอินทร์
(นวก.การศึกษา รักษาราชการแทน ผอ.กองการศึกษา) และ คณะครูโรงเรียนเวียงเทิง พนักงานเจ้าหน้า ทต.เวียงเทิง
ได้เข้าร่วมตรวจเยี่ยมห้องเรียน การดำเนินงาน โครงการอบรมการป้องกันยาเสพติดในสถานศึกษา ในเขตเทศบาล พร้อมติดตามและให้กําลังใจ เด็กนักเรียน ที่เข้ารับการอบรมโครงการต่อต้านยาเสพติดในสถานศึกษา (ครู D.A.R.E.) ณ โรงเรียนเวียงเทิง (เทิงทำนุประชา).
![](filesAttach/gallery/1552018394.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018390.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018377.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018232.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018229.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018226.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018212.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018208.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018205.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018198.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018183.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018179.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018175.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018168.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018164.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018153.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018135.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018132.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018129.jpg)
![](filesAttach/gallery/1552018124.jpg)