![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1718164443.jpg)
วันที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ.2566
ศูนย์การเรียนรู้ผู้สูงวัย เทศบาลตำบลเวียงเทิง ฝึกอบรม "กิจกรรมการทำบายศรี" เพื่อให้ผู้เข้าร่วมฝึกอบรมได้นำความรู้ความสามารถที่ได้พัฒนาเป็นอาชีพเสริมสร้างรายได้ให้ตนเองและครอบครัวต่อไป
![](filesAttach/gallery/1718164501.jpg)
![](filesAttach/gallery/1718164496.jpg)
![](filesAttach/gallery/1718164492.jpg)
![](filesAttach/gallery/1718164488.jpg)
![](filesAttach/gallery/1718164482.jpg)
![](filesAttach/gallery/1718164478.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
วันที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ.2566
ศูนย์การเรียนรู้ผู้สูงวัย เทศบาลตำบลเวียงเทิง ฝึกอบรม "กิจกรรมการทำบายศรี" เพื่อให้ผู้เข้าร่วมฝึกอบรมได้นำความรู้ความสามารถที่ได้พัฒนาเป็นอาชีพเสริมสร้างรายได้ให้ตนเองและครอบครัวต่อไป