![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1713865167.jpg)
เทศบาลตำบลเวียงเทิง ประชุมประจำเดือนเมษายน 2567 ในวันที่ 18 เมษายน 2567 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง ซึ่งในการประชุมครั้งนี้ได้มีวาระในการขับเคลื่อนจริยธรรมของเจ้าหน้าที่ในองค์กร เรื่อง มาตรฐานทางจริยธรรม / แนวทางปฏิบัติ Dos & Don'ts เสริมสร้างมาตรฐานทางจริยธรรมให้แก่เจ้าหน้าที่ทุกส่วนงานได้รับทราบและถือปฏิบัติโดยทั่วกัน
![](filesAttach/gallery/1713929780.jpg)
![](filesAttach/gallery/1713929681.jpg)
![](filesAttach/gallery/1713929673.jpg)
![](filesAttach/gallery/1713929663.jpg)
![](filesAttach/gallery/1713929597.jpg)