![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1551940698.jpg)
เมื่อ วันพฤหัสบดี ที่ 28 ก.พ 62 ที่ผ่านมา
นาย สิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง นำคณะผู้บริหาร , สท. , ปลัดฯ , ผอ.กองฯ เข้าศึกษาดูงาน เรื่อง การบริหารจัดการขยะ
ณ มหาวิทยาลัยพะเยา.
![](filesAttach/gallery/1551940959.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940955.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940827.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940824.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940774.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940768.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940765.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940761.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940750.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940744.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940738.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940732.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940729.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940724.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940716.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
เมื่อ วันพฤหัสบดี ที่ 28 ก.พ 62 ที่ผ่านมา
นาย สิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง นำคณะผู้บริหาร , สท. , ปลัดฯ , ผอ.กองฯ เข้าศึกษาดูงาน เรื่อง การบริหารจัดการขยะ
ณ มหาวิทยาลัยพะเยา.