![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1712218604.jpg)
นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร , สมาชิกสภาเทศบาลฯ , รองปลัดฯ , หัวหน้าสำนักปลัด และ พนักงาน จนท.เทศบาลตำบลเวียงเทิง
ร่วม มอบถังเก็บน้ำ - อุปกรณ์ เก็บน้ำ ใน โครงการ “ ป้องกันและแก้ไขปัญหาภัยแล้ง ” ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ อาคารเอนกประสงค์ บ้านเวียงจอมจ้อ หมู่ที่ 20
![](filesAttach/gallery/1712218816.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218809.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218802.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218794.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218780.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218776.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218763.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218751.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218745.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218741.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218732.jpg)
![](filesAttach/gallery/1712218721.jpg)