![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1709604583.jpg)
ร่วมต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลแม่ตืน จังหวัดลำพูน เข้าศึกษาดูงาน และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ด้าน “ การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี เรียนรู้แนวทางการพัฒนาเทศบาล สู่ เทศบาลน่าอยู่อย่างยั่งยืน ” ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง
![](filesAttach/gallery/1709604661.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604654.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604649.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604643.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604637.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604629.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604625.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604620.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604609.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709604604.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
ร่วมต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลแม่ตืน จังหวัดลำพูน เข้าศึกษาดูงาน และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ด้าน “ การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี เรียนรู้แนวทางการพัฒนาเทศบาล สู่ เทศบาลน่าอยู่อย่างยั่งยืน ” ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง