![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1709603884.jpg)
ร่วมต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลกะรน จ.ภูเก็ต เข้าศึกษาดูงาน และ ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ด้าน “ การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี เรียนรู้แนวทางการพัฒนาเทศบาล สู่ เทศบาลน่าอยู่อย่างยั่งยืน ” ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง
![](filesAttach/gallery/1709603997.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603961.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603956.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603951.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603944.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603939.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603931.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603924.jpg)
![](filesAttach/gallery/1709603918.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
ร่วมต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลกะรน จ.ภูเก็ต เข้าศึกษาดูงาน และ ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ด้าน “ การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี เรียนรู้แนวทางการพัฒนาเทศบาล สู่ เทศบาลน่าอยู่อย่างยั่งยืน ” ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง