![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1686800206.jpg)
สำนักปลัด เทศบาลตำบลเวียงเทิง จัดโครงการอบรมพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้พิการและผู้ด้อยโอกาส ประจำปี 2565 เพื่อให้กลุ่มผู้พิการ และผู้ด้อยโอกาส มีความรู้ความเข้าใจในการรักษาสุขภาพอนามัยของตนเองทั้งด้านโภชนาการ การฟื้นฟูสมรรถภาพร่างกายและจิตใจในชีวิตประจำวัน สามารถปฏิบัติตนได้ถูกต้อง ส่งเสริมคุณภาพชีวิตลดความเหลื่อมล้ำในสังคม ใน วัน อังคาร ที่ 6 กันยายน 2565 ณ ใต้ถุนอาคารเรียน 4 ชั้น โรงเรียนเทศบาลตำบลเวียงเทิง
ตำบลเวียง อำเภอเทิง จังหวัดเชียงราย
![](filesAttach/gallery/1686800228.jpg)
![](filesAttach/gallery/1686800223.jpg)
![](filesAttach/gallery/1686800216.jpg)