![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1663041786.jpg)
เมื่อ วัน พุธ ที่ 7 ก.ย. 2565 ว่าที่ ร้อยตรี ต่อตระกูล วรรณสอน ปลัดเทศบาลตำบลเวียงเทิง นำทีม จนท.งานกองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง เป็นวิทยากรบรรยาย เรื่อง การบริหารจัดการขยะ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านมาง อ.เชียงม่วน จ.พะเยา
![](filesAttach/gallery/1663041817.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041814.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041811.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041805.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041800.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041796.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
เมื่อ วัน พุธ ที่ 7 ก.ย. 2565 ว่าที่ ร้อยตรี ต่อตระกูล วรรณสอน ปลัดเทศบาลตำบลเวียงเทิง นำทีม จนท.งานกองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง เป็นวิทยากรบรรยาย เรื่อง การบริหารจัดการขยะ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านมาง อ.เชียงม่วน จ.พะเยา