![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1663041068.jpg)
เมื่อ วัน อาทิตย์ ที่ 4 ก.ย. 2565 ทาง กองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง ได้เข้าร่วมการประชุมประชาคม หมู่บ้าน ม.1 และ ม.14 เพื่อประชาสัมพันธ์ และสร้างความเข้าใจให้กับประชาชนในชุมชน เรื่อง การคัดแยกขยะในชุมชน
![](filesAttach/gallery/1663041185.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041182.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041178.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041171.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041168.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041164.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041160.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041115.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041104.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041101.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041094.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041091.jpg)
![](filesAttach/gallery/1663041086.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
เมื่อ วัน อาทิตย์ ที่ 4 ก.ย. 2565 ทาง กองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง ได้เข้าร่วมการประชุมประชาคม หมู่บ้าน ม.1 และ ม.14 เพื่อประชาสัมพันธ์ และสร้างความเข้าใจให้กับประชาชนในชุมชน เรื่อง การคัดแยกขยะในชุมชน