![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1660530892.jpg)
วันอังคารที่ 9 สิงหาคม 2565 ศูนย์การเรียนรู้ผู้สูงวัยเทศบาลตำบลเวียงเทิง เปิดโครงการกิจกรรมพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ ประจำปี 2565 โดยมีนายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการ ท่านพระครูรัตนธรรมประทีป รองเจ้าคณะอำเภอเทิง เป็นองค์กล่าวให้โอวาทกับนักเรียนผู้สูงอายุ และมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลตำบลเวียงเทิง เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข เจ้าหน้าที่กองการศึกษา เจ้าหน้าที่สำนักปลัดเทศบาลตำบลเวียงเทิงเข้าร่วมกิจกรรมสร้างความรู้ ความสุขสนุกสนานให้กับนักเรียนผู้สูงอายุ ณ ศูนย์การเรียนรู้ผู้สูงวัยเทศบาลตำบลเวียงเทิง
![](filesAttach/gallery/1660530957.jpg)
![](filesAttach/gallery/1660530952.jpg)
![](filesAttach/gallery/1660530948.jpg)
![](filesAttach/gallery/1660530935.jpg)
![](filesAttach/gallery/1660530932.jpg)
![](filesAttach/gallery/1660530928.jpg)
![](filesAttach/gallery/1660530922.jpg)
![](filesAttach/gallery/1660530911.jpg)