![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1654159854.jpg)
เทศบาลตำบลเวียงเทิง นำโดย นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง , คณะผู้บริหาร , สมาชิกสภาเทศบาล , ปลัด , รองปลัด , หัวหน้าส่วนงาน พนักงานเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลเวียงเทิง และตัวแทนภาคประชาชน
เข้าร่วม “โครงการป้องกันและปราบปรามการทุจริตในการปฏิบัติงาน” ประจำปี 2565 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง
![](filesAttach/gallery/1654159915.jpg)
![](filesAttach/gallery/1654159902.jpg)
![](filesAttach/gallery/1654159897.jpg)
![](filesAttach/gallery/1654159892.jpg)
![](filesAttach/gallery/1654159883.jpg)
![](filesAttach/gallery/1654159879.jpg)