![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1648800763.jpg)
โรงเรียนเทศบาลตำบลเวียงเทิงได้จัดโครงการเปิดบ้านวิชาการ OPEN HOUSE ประจำปีการศึกษา 2564 โดยมี นายประยูร ทิพย์โคต รองนายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง ประธานสภา สมาชิกสภาเทศบาลตำบลเวียงเทิง ผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลตำบลเวียงเทิง คณะกรรมการสถานศึกษา คณะครู และผู้ปกครองร่วมกันจัดโครงการนี้เพื่อเป็นการนำเสนอผลงานของนักเรียนและเผยแพร่ศักยภาพการเรียนการสอน เปิดโอกาสให้ชุมชนเข้ามาศึกษาหาความรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ด้านวิชาการ และกิจกรรมต่างๆ โดยการให้ทุกภาคส่วนมีส่วนร่วมในการจัดการศึกษา เพื่อให้เด็กนักเรียนภาคภูมิใจในความสำเร็จ ให้กำลังใจแก่เด็กนักเรียนที่ผ่านหลักสูตรประเมินความพร้อมก่อนวัยเรียน พร้อมที่จะเข้ารับการศึกษาในระดับที่สูงขึ้นต่อไป
![](filesAttach/gallery/1648800868.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800862.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800854.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800850.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800839.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800805.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800796.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800788.jpg)
![](filesAttach/gallery/1648800782.jpg)