![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1631590756.jpg)
นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง เป็นประธานในพิธีเปิด โครงการปลูกผักปลอดสารพิษเพื่อชีวิตเยาวชนบริโภคปลอดภัย โดยมี คณะผู้บริหาร , สมาชิกสภาเทศบาล , ปลัด , หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ , และพนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลเวียงเทิง และตัวแทนชุมชน ทั้ง 5 หมู่บ้าน ในเขตเทศบาลตำบลเวียงเทิง เข้าร่วมโครงการ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง ค่ะ
![](filesAttach/gallery/1631590885.jpg)
![](filesAttach/gallery/1631590878.jpg)
![](filesAttach/gallery/1631590858.jpg)
![](filesAttach/gallery/1631590846.jpg)
![](filesAttach/gallery/1631590820.jpg)
![](filesAttach/gallery/1631590807.jpg)
![](filesAttach/gallery/1631590794.jpg)
![](filesAttach/gallery/1631590787.jpg)