![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1621571122.jpg)
คณะอาจารย์ และน้องๆ นักศึกษา ม.ราชภัฎเชียงราย อบรมชี้แจง เรื่อง การจัดทำระบบพัสดุโดยใช้แอพพลิเคชั่น เพื่อรองรับงานพัสดุภายในองค์กรเทศบาลตำบลเวียงเทิง ให้กับพนักงาน/เจ้าหน้าที่ ทต.เวียงเทิง ณ ห้องประชุมเทศบาล ค่ะ
![](filesAttach/gallery/1621571239.jpg)
![](filesAttach/gallery/1621571227.jpg)
![](filesAttach/gallery/1621571214.jpg)
![](filesAttach/gallery/1621571203.jpg)
![](filesAttach/gallery/1621571180.jpg)
![](filesAttach/gallery/1621571173.jpg)
![](filesAttach/gallery/1621571163.jpg)
![](filesAttach/gallery/1621571150.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
คณะอาจารย์ และน้องๆ นักศึกษา ม.ราชภัฎเชียงราย อบรมชี้แจง เรื่อง การจัดทำระบบพัสดุโดยใช้แอพพลิเคชั่น เพื่อรองรับงานพัสดุภายในองค์กรเทศบาลตำบลเวียงเทิง ให้กับพนักงาน/เจ้าหน้าที่ ทต.เวียงเทิง ณ ห้องประชุมเทศบาล ค่ะ