![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1549357537.jpg)
เมื่อวันที่ 30 มกราคม 2562 คณะผู้บริหาร และพนักงาน เทศบาลตำบลเวียงเทิง ได้ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จาก เทศบาลตำบลท่าบุญมี อ.เกาะจันทร์ จ.ชลบุรี
ทั้งนี้ได้มีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหลายเรื่อง ทั้งเรื่องการบริหารจัดการที่ดี , การบริหารจัดการขยะ , ชมวิดีทัศน์ข้อมูลพื้นฐานของเทศบาลและวิดีทัศน์นวัตกรรมกาดน้อยฮิมอิง (ตลาดสด 3 ข.) และทั้งแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการปฏิบัติงาน รวมถึงเป็นการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างทัศนคติที่ดีต่อการปฏิบัติงานราชการ ทั้งนี้เทศบาลตำบลเวียงเทิงมีความยินดีเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้ และต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลท่าบุญมี จ.ชลบุรี.
![](filesAttach/gallery/1549358331.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358320.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358315.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358305.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358171.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358158.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358152.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358144.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549358109.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549357890.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549357881.jpg)
![](filesAttach/gallery/1549357860.jpg)