![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1615967657.jpg)
เมื่อ วันอาทิตย์ ที่ 14 มีนาคม 2564 เวลา 08.00 น. ว่าที่ร้อยตรีต่อตะกูล วรรณสอน ผู้อำนวยการการเลือกตั้งประจำเทศบาลตำบลเวียงเทิง และ นายเทอดศักดิ์ พัฒนะ นิติกรปฏิบัติการ ลงพื้นที่หมู่ที่ 14 และหมู่ที่ 2 ต.เวียง อ.เทิง เพื่อสร้างการรับรู้และสร้างความเข้าใจในการเลือกตั้งสมาชิกสภาเทศบาลและนายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง
![](filesAttach/gallery/1615967799.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967784.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967773.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967763.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967750.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967744.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967729.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967721.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967705.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967689.jpg)
![](filesAttach/gallery/1615967676.jpg)