![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1548909106.jpg)
เมื่อวัน ศุกร์ ที่ 25 มกราคม 2562 ที่ผ่าน ได้มีการจัดกิจกรรมการแข่งขันกีฬาผู้สูงอายุสัมพันธ์ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2562
ณ สนามโรงเรียนบ้านห้วยไคร้ ซึ่งได้มีนักกีฬาจากหลากหลายพื้นที่มาร่วมการแข่งขัน รวมถึงนักกีฬาผู้สูงอายุของศูนย์การเรียนรู้ผู้สูงวัย ทต.เวียงเทิง ได้เข้าร่วมแข่งขันในกิจกรรมในครั้งนี้ด้วย ได้ทั้งรางวัล ได้ทั้งความสามัคคี ผู้สูงวัยได้รับความสนุกสนานกันเป็นอย่างมาก.
![](filesAttach/gallery/1548909720.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909710.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909705.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909695.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909678.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909658.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909638.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909569.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909551.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909540.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909528.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909518.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909504.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909497.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909478.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909455.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909443.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909434.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909416.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909398.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909387.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909374.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909357.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909345.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909339.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909333.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909316.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909306.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909289.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909256.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548909241.jpg)