![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1548217414.jpg)
ประมวลภาพกิจกรรม ส่งความสุขและสวัสดีปีใหม่ 2562 ณ ศูนย์การเรียนรู้ผู้สูงวัย ทต.เวียงเทิง
นำโดย ท่าน นายกสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและสมาชิกสภา ผอ.กอง พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลเวียงเทิง ร่วมในกิจกรรม ส่งสุขสวัสดีปีใหม่ผู้สูงวัย 2562 ภายในงานมีกิจกรรมมากมาย ทั้งการทำบุญตักบาตรในช่วงเช้า การแลกของขวัญของรางวัล และการแสดงจากน้องๆ
โรงเรียนเทศบาลตำบลเวียงเทิง มาร่วมเพิ่มสีสันให้กับงานมีทั้งความอบอุ่นและสนุกสนานกันมากยิ่งขึ้น.
![](filesAttach/gallery/1548217780.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217773.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217758.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217736.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217724.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217716.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217707.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217664.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217655.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217644.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217631.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217619.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217595.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217583.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217572.jpg)
![](filesAttach/gallery/1548217551.jpg)