![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1611732675.jpg)
นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง มอบหมายให้ นายสุรพล มหาวงศนันท์ รองนายกฯ คณะผู้บริหาร , สมาชิกสภาเทศบาลฯ , ผอ.กองสาธารณสุขฯ และตัวแทนจาก รพ.เทิง และ ผู้นำชุมชน , อสม. ในเขตเทศบาลตำบลเวียงเทิง เข้าร่วมการประชุมเพื่อหารือ มาตรการการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง ดังนี้
![](filesAttach/gallery/1611732732.jpg)
![](filesAttach/gallery/1611732724.jpg)
![](filesAttach/gallery/1611732710.jpg)
![](filesAttach/gallery/1611732701.jpg)
![](filesAttach/gallery/1611732693.jpg)