![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1547800996.jpg)
เมื่อวันที่ 17 มกราคม 2562 คณะผู้บริหาร และพนักงาน เทศบาลตำบลเวียงเทิง ได้ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จาก เทศบาลตำบลเบิกไพร อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี
ทั้งนี้ได้มีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในเรื่องการบริหารจัดการขยะ และประสบการณ์ในการปฏิบัติงาน รวมถึงเป็นการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างทัศนคติที่ดีต่อการปฏิบัติงานราชการ ทั้งนี้เทศบาลตำบลเวียงเทิงมีความยินดีเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้ และต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลเบิกไพร จ.ราชบุรี.
![](filesAttach/gallery/1547801125.jpg)
![](filesAttach/gallery/1547801115.jpg)
![](filesAttach/gallery/1547801092.jpg)
![](filesAttach/gallery/1547801076.jpg)
![](filesAttach/gallery/1547801065.jpg)
![](filesAttach/gallery/1547801050.jpg)
![](filesAttach/gallery/1547801036.jpg)