![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1605581494.jpg)
การอบรม หลักสูตรผู้ประกอบการอาหารและผู้สัมผัสอาหาร ภายใต้โครงการอบรมหลักสูตรสุขาภิบาลอาหารสำหรับผู้ประกอบกิจการด้านอาหารและผู้สัมผัสอาหาร ในเขต เทศบาลตำบลเวียงเทิง
![](filesAttach/gallery/1605581803.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581788.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581774.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581746.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581733.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581726.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581713.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581697.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581653.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581604.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581578.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581572.jpg)
![](filesAttach/gallery/1605581553.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
การอบรม หลักสูตรผู้ประกอบการอาหารและผู้สัมผัสอาหาร ภายใต้โครงการอบรมหลักสูตรสุขาภิบาลอาหารสำหรับผู้ประกอบกิจการด้านอาหารและผู้สัมผัสอาหาร ในเขต เทศบาลตำบลเวียงเทิง