![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1593676624.jpg)
นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีฯ มอบหมายให้ นายไพรัช มหาวงศนันท์ ผอ.กองสาธารณสุขฯ และ จนท.กองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง ดำเนินการฉีดพ่นเพื่อกำจัดยุงลาย บริเวณสถานศึกษาในเขตเทศบาลตำบลเวียงเทิง ค่ะ
![](filesAttach/gallery/1593676761.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676725.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676718.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676713.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676703.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676696.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676689.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676680.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676666.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676656.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676649.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593676637.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีฯ มอบหมายให้ นายไพรัช มหาวงศนันท์ ผอ.กองสาธารณสุขฯ และ จนท.กองสาธารณสุขฯ ทต.เวียงเทิง ดำเนินการฉีดพ่นเพื่อกำจัดยุงลาย บริเวณสถานศึกษาในเขตเทศบาลตำบลเวียงเทิง ค่ะ