![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1593405921.jpg)
นายสิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีฯ , ว่าที่ร้อยตรี ต่อตระกูล วรรณสอน ปลัดเทศบาล , นายไพรัช มหาวงศนันท์ ผอ.กองสาธารณสุขฯ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง พร้อมกับตัวแทนจากหน่วยงานราชการ และตัวแทนภาคประชาชน
ร่วมการประชุมหารือคณะกรรมการกำหนดจุดผ่อนผันฯ และการจัดระเบียบการจำหน่ายสินค้าฯ ในที่สาธารณะ เขตเทศบาลตำบลเวียงเทิง ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเวียงเทิง ค่ะ
![](filesAttach/gallery/1593405950.jpg)
![](filesAttach/gallery/1593405942.jpg)